JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hipc.qo.tz

TANGAZO

KUPATIWA AKAUNTI ZA KUINGIA KWENYE MFUMO WA USAJILI (HPRS)

Baraza la Wataalam wa Maabara linaendelea na zoezi la kupokea taarifa za
kuwatengenezea akaunti Wataalam ambao bado hawajaingizwa kwenye

mfumo;

1.

Zoezi hili linawahusu Wataalam wote ambao hawana akaunti
kwenye mfumo wa HPRS. Kwa Mtaalam ambaye tayari ana
akaunti kwenye mfumo wa HPRS (hprs.moh.go.tz) hatakiwi
kutuma tena taarifa zake.

Wataalam ambao walisajiliwa kwa usajili wa kudumu (Enroliment
/ Full) kabla ya mfumo kuanza na bado hawajatumiwa taarifa za
kuingia kwenye mfumo ndio wanatakiwa kuwasiliana na ofisi kwa
ajili ya kutoa taarifa zao

Wataalam wote wanaotumiwa ujumbe mfupi wa meseji (SMS)
wenye taarifa za kuingia kwenye mfumo hawatatakiwa ku create
account. Wanatakiwa ku-login kwa Email na Password
wanazotumiwa.

Mawasiliano ya ofisi yafanyike ndani ya muda wa kazi wa Serikali
kuanzia saa mbili kamili asubuh hadi saa tisa na nusu alasiri kwa
siku ya Jumatatu hadi ljumaa.

Kwa msaada wa karibu jinsi ya kuingia kwenye mfumo
tuwasiliane na Waratibu wa huduma za Maabara Mikoa na Wilaya
watatusaidia ikiwemo kutupatia miongozo (System User Manual)

Ofisi ya Msajili inawasisitiza Wataalam wote kuzingatia maelekezo.

Wwdalam wa Maabara.




